- Máy lọc nước RO Karofi Livotec 606
- Mã sản phẩm: RO Karofi Livotec 606
- Giá thành: 6.500.000 vnđ
- Bán: 4.550.000 vnđ
- Xuất xứ:
- Hãng: KAROFI
- Số lượng:
- Lượt xem: 480
- Bảo hành: Chính hãng
Liên hệ để được nhận ưu đãi tốt nhất
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt trong nội thành- ĐẶT HÀNG
Hotline mua hàng
090.4373.532 - 098.234.3875
- Thông tin sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
Máy lọc nước RO Karofi Livotec 606

| QCVN6-1:2010/BYT | Có |
| TCVN 11978:2017 | Có |
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Hàn Quốc |
| Công suất lọc | 20 L/h |
| Bình áp | 5 Lít |
| Điện áp | 220V - 50HZ |
| Điện năng tiêu thụ | 25W |
| Hệ thống lọc | Hệ 10 lõi lọc công nghệ cao: 3 lõi lọc thô Livotec 1-2-3, màng RO sản xuất tại Hàn Quốc, 6 lõi chức năng thay nhanh |
| Các lõi chức năng | Mineral (Khoáng đá), 2 lõi T33-GAC, Alkaline, Far Infrared, Nano Silver |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Khối lượng | 10kg |
| Kích thước (RxSxC) | 365 x 200 x 550 (mm) |
| Lõi lọc thô | 03 lõi lọc thô Livotec 1,2,3 |
| (Lưu ý: Một số linh kiện của máy có thể được thay đổi theo thực tế mà vẫn đảm bảo chất lượng của sản phẩm) | * |
| Thời gian bảo hành | Bảo hàng 36 tháng với linh kiện điện thuộc hệ thống lọc nước (adapter, bơm, van áp cao, van áp thấp, van điện từ............) |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chịu trách nhiệm | CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KAROFI |
| Địa chỉ | Tầng 8, Tòa nhà HUDLAND Tower, Số 6, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Hàn Quốc |
| Công suất lọc | 20 L/H |
| Bình áp | 5 Lít |
| Van điện từ | Có |
| Điện áp | 220/50 V/Hz |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 10 lõi lọc công nghệ cao: cụm 3 lõi lọc thô Livotec, màng RO và 6 lõi chức năng thay nhanh |
| Các lõi chức năng | Mineral, ORP Alkaline, Farinfrared, T33-GAC (2 lõi), Nano Silver |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Khối lượng | 23 kg |
| Kích thước (RxSxC) | 320 x 400 x 990 mm |
| Lõi lọc thô | 3 lõi lọc thô Livotec 1, Livotec 2, Livotec 3 |