- Máy lọc nước Karofi KAQ-X18
- Mã sản phẩm: Máy lọc nước Karofi KAQ-X18
- Giá thành: 6.860.000 vnđ
- Bán: 4.800.000 vnđ
- Xuất xứ:
- Hãng: KAROFI
- Số lượng:
- Lượt xem: 738
- Bảo hành: Chính hãng
Liên hệ để được nhận ưu đãi tốt nhất
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt trong nội thành- ĐẶT HÀNG
Hotline mua hàng
090.4373.532 - 098.234.3875
- Thông tin sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
Máy lọc nước Karofi KAQ-X18

| Lọc nước uống trực tiếp | Có |
| QCVN6-1:2010/BYT | Có |
| TCVN 11978:2017 | Có |
| Màng lọc | Màng RO 50 GPD thay nhanh Purifim sản xuất tại Mỹ |
| Công suất lọc | 10L/h |
| Bình áp | 5L |
| Van điện từ | Có |
| Điện áp | 220V - 50HZ |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 11 lõi Smax độc quyền: cụm lõi lọc thô Pro V, màng RO, thêm 1 lõi chức năng Mineral Plus, hệ thống lõi chức năng HP 6.0: Mineral (Khoáng đá), Bioceramic, Far Infrared, Tourmaline, T33-GAC, Nano Silver Plus |
| Các lõi chức năng | Bổ sung thêm 1 lõi Mineral Plus gấp đôi vi khoáng Hệ lõi chức năng Smax hiệu suất cao HP 6.0: Mineral (Khoáng đá), Bioceramic, Far Infrared, Tourmaline, T33-GAC, Nano Silver Plus |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 40% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 1 |
| Khối lượng | 24 kg |
| Kích thước (RxSxC) | 320 x 400 x 990 (mm) |
| Lõi lọc thô | 3 lõi lọc thô Smax Pro V 1, Smax Pro V 2, Smax Pro V 3 |
| (Lưu ý: Một số linh kiện của máy có thể được thay đổi theo thực tế mà vẫn đảm bảo chất lượng của sản phẩm) | * |
| Thời gian bảo hành | - Bảo hàng 36 tháng với linh kiện điện thuộc hệ thống lọc nước (adapter, bơm, van áp cao, van áp thấp, van điện từ............) |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chịu trách nhiệm | CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KAROFI |
| Địa chỉ | Tầng 8, Tòa nhà HUDLAND Tower, Số 6, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Màng lọc | Màng RO 50 GPD thay nhanh Purifim sản xuất tại Mỹ |
| Công suất lọc | 10L/h |
| Bình áp | 5L |
| Van điện từ | Có |
| Điện áp | 220V - 50HZ |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 11 lõi Smax độc quyền: cụm lõi lọc thô Pro V, màng RO, thêm 1 lõi chức năng Mineral Plus, hệ thống lõi chức năng HP 6.0: Mineral (Khoáng đá), Bioceramic, Far Infrared, Tourmaline, T33-GAC, Nano Silver Plus |
| Các lõi chức năng | Bổ sung thêm 1 lõi Mineral Plus gấp đôi vi khoáng Hệ lõi chức năng Smax hiệu suất cao HP 6.0: Mineral (Khoáng đá), Bioceramic, Far Infrared, Tourmaline, T33-GAC, Nano Silver Plus |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 40% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 1 |
| Khối lượng | 24 kg |
| Kích thước (RxSxC) | 320 x 400 x 990 (mm) |
| Lõi lọc thô | 3 lõi lọc thô Smax Pro V 1, Smax Pro V 2, Smax Pro V 3 |