- Máy lọc nước RO Karofi ERO80 PRO
- Mã sản phẩm: RO Karofi ERO80 PRO
- Giá thành: 7.000.000 vnđ
- Bán: 4.900.000 vnđ
- Xuất xứ:
- Hãng: KAROFI
- Số lượng:
- Lượt xem: 546
- Bảo hành: Chính hãng
Liên hệ để được nhận ưu đãi tốt nhất
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt trong nội thành- ĐẶT HÀNG
Hotline mua hàng
090.4373.532 - 098.234.3875
- Thông tin sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
Máy lọc nước RO Karofi ERO80 PRO

| Lọc nước uống trực tiếp | Có |
| QCVN6-1:2010/BYT | Có |
| TCVN 11978:2017 | Có |
| Màng lọc | Màng RO 50 GPD thay nhanh Purifim sản xuất tại Mỹ |
| Công suất lọc | 10 L/h |
| Bình áp | 5 Lít |
| Điện áp | 220V - 50HZ |
| Điện năng tiêu thụ | 25W |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 10 lõi Smax độc quyền: cụm lõi lọc thô Smax Pro V; màng RO; 6 lõi chức năng thay nhanh |
| Các lõi chức năng | 6 lõi chức năng thay nhanh: 2 lõi khoáng đá, T33-GAC, Far Infrared, Tourmaline, Nano Silver Plus |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 40% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 1 |
| Khối lượng | 24.5kg |
| Kích thước (RxSxC) | 430 x 340 x 910 (mm) |
| Lõi lọc thô | 03 lõi lọc thô Smax Pro V 1,2,3 |
| (Lưu ý: Một số linh kiện của máy có thể được thay đổi theo thực tế mà vẫn đảm bảo chất lượng của sản phẩm) | * |
| Thời gian bảo hành | Bảo hàng 36 tháng với linh kiện điện thuộc hệ thống lọc nước (adapter, bơm, van áp cao, van áp thấp, van điện từ............ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chịu trách nhiệm | CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KAROFI |
| Địa chỉ | Tầng 8, Tòa nhà HUDLAND Tower, Số 6, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Màng lọc | Màng RO 50 GPD thay nhanh Purifim sản xuất tại Mỹ |
| Công suất lọc | 10 L/h |
| Bình áp | 5 Lít |
| Điện áp | 220V - 50HZ |
| Điện năng tiêu thụ | 25W |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 10 lõi Smax độc quyền: cụm lõi lọc thô Smax Pro V; màng RO; 6 lõi chức năng thay nhanh |
| Các lõi chức năng | 6 lõi chức năng thay nhanh: 2 lõi khoáng đá, T33-GAC, Far Infrared, Tourmaline, Nano Silver Plus |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 40% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 1 |
| Khối lượng | 24.5kg |
| Kích thước (RxSxC) | 430 x 340 x 910 (mm) |
| Lõi lọc thô | 03 lõi lọc thô Smax Pro V 1,2,3 |



