- Máy lọc nước nóng lạnh Karofi Livotec 628
- Mã sản phẩm: Karofi Livotec 628
- Giá thành: 12.000.000 vnđ
- Bán: 8.400.000 vnđ
- Xuất xứ:
- Hãng: KAROFI
- Số lượng:
- Lượt xem: 527
- Bảo hành: Chính hãng
Liên hệ để được nhận ưu đãi tốt nhất
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt trong nội thành- ĐẶT HÀNG
Hotline mua hàng
090.4373.532 - 098.234.3875
- Thông tin sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
Máy lọc nước nóng lạnh Karofi Livotec 628

| QCVN6-1:2010/BYT | Có |
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Hàn Quốc |
| Công suất lọc | 20 L/H |
| Bình áp | 5 Lít |
| Van điện từ | Có |
| Điện áp | 220/50 V/Hz |
| Điện năng tiêu thụ | Làm nóng 430w, làm lạnh 90W |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 10 lõi lọc công nghệ cao: cụm 3 lõi lọc thô Livotec, màng RO và 6 lõi chức năng thay nhanh |
| Các lõi chức năng | Mineral, T33-GAC (2 lõi), Alkaline, Far infrared, Nano Silver |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 2 |
| Hệ thống làm nóng | Có |
| Màu tủ | Đen |
| Khối lượng | 33 kg |
| Kích thước (RxSxC) | 320 x 400 x 990 mm |
| Lõi lọc thô | 3 lõi lọc thô Livotec 1, Livotec 2, Livotec 3 |
| (Lưu ý: Một số linh kiện của máy có thể được thay đổi theo thực tế mà vẫn đảm bảo chất lượng của sản phẩm) | * |
| Nhiệt độ nước Nóng (Nhiệt độ nước thực tế sẽ phụ thuộc vào nhiệt độ môi trường và thể tích nước lấy ra): | 85 - 95°C |
| Nhiệt độ nước lạnh: | 8 - 10°C |
| Dung tích bình lạnh: | 1L |
| Dung tích bình nóng: | 1L |
| Thời gian bảo hành | Bảo hàng 36 tháng với linh kiện điện thuộc hệ thống lọc nước (adapter, bơm, van áp cao, van áp thấp, van điện từ............) |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chịu trách nhiệm | CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KAROFI |
| Địa chỉ | Tầng 8, Tòa nhà HUDLAND Tower, Số 6, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội |
| Năm ra mắt | 2023 |
| QCVN 4:2009/BKHCN và sửa đổi 1:2016 QCVN 4:2009/BKHCN | Có |
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Hàn Quốc |
| Công suất lọc | 20 L/H |
| Bình áp | 5 Lít |
| Van điện từ | Có |
| Điện áp | 220/50 V/Hz |
| Điện năng tiêu thụ | Làm nóng 430w, làm lạnh 90W |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 10 lõi lọc công nghệ cao: cụm 3 lõi lọc thô Livotec, màng RO và 6 lõi chức năng thay nhanh |
| Các lõi chức năng | Mineral, T33-GAC (2 lõi), Alkaline, Far infrared, Nano Silver |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 2 |
| Hệ thống làm nóng | Có |
| Màu tủ | Đen |
| Khối lượng | 33 kg |
| Kích thước (RxSxC) | 320 x 400 x 990 mm |
| Lõi lọc thô | 3 lõi lọc thô Livotec 1, Livotec 2, Livotec 3 |