- Máy lọc nước Karofi KAQ-U16
- Mã sản phẩm: Karofi KAQ-U16
- Giá thành: 7.450.000 vnđ
- Bán: 5.215.000 vnđ
- Xuất xứ:
- Hãng: KAROFI
- Số lượng:
- Lượt xem: 455
- Bảo hành: Chính hãng
Liên hệ để được nhận ưu đãi tốt nhất
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt trong nội thành- ĐẶT HÀNG
Hotline mua hàng
090.4373.532 - 098.234.3875
- Thông tin sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
Máy lọc nước Karofi KAQ-U16

| Hiển thị độ sạch của nước | Không |
| Tự động báo thay lõi | Không |
| Cảnh báo rò rỉ nước | Không |
| Lọc nước uống trực tiếp | Có |
| QCVN6-1:2010/BYT | Có |
| TCVN 11978:2017 | Có |
| Màng lọc | RO Mỹ |
| Công suất lọc | 20 L/h |
| Bình áp | 5 lít |
| Van điện từ | Có |
| Bơm | Có |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 25 w/h |
| Hệ thống lọc | 10 lõi lọc: 3 lõi lọc thô, 1 màng RO, 6 lõi chức năng |
| Các lõi chức năng | T33-GAC; Mineral; Fainfrared; Tourmaline; Hydrogen; Nano Silver |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 1 |
| Hệ thống làm nóng | Không |
| Khối lượng | 9,5 kg |
| Cụm Smax hiệu quả cao | Smax duo 1: Vi lọc đa điểm; Smax duo 3: Post carbon; Smax duo 3: Vi lọc đa điểm |
| Kích thước (RxSxC) | 304 x 230 x 436 |
| (Lưu ý: Một số linh kiện của máy có thể được thay đổi theo thực tế mà vẫn đảm bảo chất lượng của sản phẩm) | * |
| Thời gian bảo hành | 36 tháng |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Màng lọc | RO Mỹ |
| Công suất lọc | 20 L/h |
| Bình áp | 5 lít |
| Van điện từ | Có |
| Bơm | Có |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 25 w/h |
| Hệ thống lọc | 10 lõi lọc: 3 lõi lọc thô, 1 màng RO, 6 lõi chức năng |
| Các lõi chức năng | T33-GAC; Mineral; Fainfrared; Tourmaline; Hydrogen; Nano Silver |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 1 |
| Hệ thống làm nóng | Không |
| Khối lượng | 9,5 kg |
| Cụm Smax hiệu quả cao | Smax duo 1: Vi lọc đa điểm; Smax duo 3: Post carbon; Smax duo 3: Vi lọc đa điểm |
| Kích thước (RxSxC) | 304 x 230 x 436 |


