- Máy lọc nước RO Karofi Livotec 506
- Mã sản phẩm: RO Karofi Livotec 506
- Giá thành: 5.600.000 vnđ
- Bán: 3.920.000 vnđ
- Xuất xứ:
- Hãng: KAROFI
- Số lượng:
- Lượt xem: 554
- Bảo hành: Chính hãng
Liên hệ để được nhận ưu đãi tốt nhất
Miễn phí vận chuyển và lắp đặt trong nội thành- ĐẶT HÀNG
Hotline mua hàng
090.4373.532 - 098.234.3875
- Thông tin sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
Máy lọc nước RO Karofi Livotec 506

| QCVN6-1:2010/BYT | Có |
| TCVN 11978:2017 | Có |
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Hàn Quốc |
| Công suất lọc | 20L/h |
| Bình áp | 5L |
| Van điện từ | Có |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 10 lõi lọc công nghệ cao: cụm 3 lõi lọc thô Livotec, màng RO và 6 lõi chức năng thay nhanh |
| Các lõi chức năng | Mineral, ORP Alkaline, Farinfrared, T33-GAC (2 lõi), Nano Silver |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/ thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 2 |
| Khối lượng | 23kg |
| Kích thước (RxSxC) | 320 x 400 x 990 (mm) |
| Lõi lọc thô | 3 lõi lọc thô Livotec 1, Livotec 2, Livotec 3 |
| (Lưu ý: Một số linh kiện của máy có thể được thay đổi theo thực tế mà vẫn đảm bảo chất lượng của sản phẩm) | * |
| Thời gian bảo hành | Bảo hàng 36 tháng với linh kiện điện thuộc hệ thống lọc nước (adapter, bơm, van áp cao, van áp thấp, van điện từ............) |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Chịu trách nhiệm | CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KAROFI |
| Địa chỉ | Tầng 8, Tòa nhà HUDLAND Tower, Số 6, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Màng lọc | Màng RO 100 GPD thay nhanh sản xuất tại Hàn Quốc |
| Công suất lọc | 20L/h |
| Bình áp | 5L |
| Van điện từ | Có |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Hệ thống lọc | Hệ thống lọc 10 lõi lọc công nghệ cao: cụm 3 lõi lọc thô Livotec, màng RO và 6 lõi chức năng thay nhanh |
| Các lõi chức năng | Mineral, ORP Alkaline, Farinfrared, T33-GAC (2 lõi), Nano Silver |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | Lên đến 60% (Trong điều kiện phòng lab, sử dụng linh kiện/ thiết bị đo lường tiêu chuẩn) |
| Số lượng vòi | 2 |
| Khối lượng | 23kg |
| Kích thước (RxSxC) | 320 x 400 x 990 (mm) |
| Lõi lọc thô | 3 lõi lọc thô Livotec 1, Livotec 2, Livotec 3 |