- Máy Rửa Chén Bosch Bán Âm 60CM HMH.SMI4HCS48E Series 4
- Mã sản phẩm: HMH.SMI4HCS48E
- Giá thành: 39.990 vnđ
- Bán: 23.994.000 vnđ
- Xuất xứ: Máy rửa chén Germany
- Hãng: MÁY RỬA CHÉN BOSCH
- Số lượng:
- Lượt xem: 269
- Bảo hành: 24 Tháng
1. Miễn phí lắp đặt nội thành
2. Tặng kèm combo rửa chén Finish
3. Tặng gói bảo trì 5 năm
- ĐẶT HÀNG
Hotline mua hàng
090.4373.532 - 098.234.3875
- Thông tin sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
Máy Rửa Chén Bosch Bán Âm 60CM HMH.SMI4HCS48E Series 4 là giải pháp hoàn hảo cho gian bếp hiện đại. Với nhiều tính năng hiện đại, thiết kế giúp tiết kiệm không gian bếp, đây sẽ là lựa chọn hoàn hảo cho căn bếp của bạn.

Máy Rửa Chén Bosch Bán Âm 60CM HMH.SMI4HCS48E Series 4
HOME CONNECT – KẾT NỐI BẠN VÀ MÁY RỬA CHÉN CỦA BẠN
Thông qua ứng dụng Home connect bạn có thể điều khiển và theo giõi thiết bị từ xa hoặc hơn thế nữa có thể kết nối điều khiển thiết bị bằng giọng nói thông qua các trợ lý ảo như Alexa hoặc Google assistant. (Giải pháp thông minh này sẽ tùy thuộc vào từng quốc gia và vùng)
SPEEDPERFECT+ GIẢM THỜI GIAN RỬA, CHÉN ĐĨA VẪN SẠCH HOÀN HẢO
SpeedPerfect + cho phép bạn có được đầy ắp bát đĩa đã được làm sạch hoàn hảo với thời gian rửa giảm tới 75%, tùy thuộc vào sự kết hợp chương trình / tùy chọn đã chọn và thời điểm kích hoạt. Bạn có thể giảm thời gian chương trình còn lại bằng cách nhấn nút SpeedPerfect trên bảng điều khiển hoặc kích hoạt bằng cách chọn SpeedPerfect + từ ứng dụng Home Connect.
FAVOURITE – CHƯƠNG TRÌNH YÊU THÍCH. LỰA CHỌN CHƯƠNG TRÌNH YÊU THÍCH CHỈ VỚI MỘT NÚT CHẠM

Giao diện máy rửa chén Bosch bán âm 60CM HMH.SMI4HCS48E Series 4
Tận dụng tối đa máy rửa bát được kết nối của bạn bằng cách đơn giản hóa cuộc sống hàng ngày của bạn. Với chương trình Favourite-Yêu thích, bạn có thể chỉ cần thiết lập các chương trình và tùy chọn được sử dụng nhiều nhất làm sự kết hợp yêu thích của mình. Cài đặt được lập trình có thể được bắt đầu thông qua ứng dụng Home Connect hoặc trực tiếp trên màn hình bằng một bước. Ví dụ như kết hợp tùy chọn Extra Dry với Chương trình Eco 50 ° và khởi động máy rửa bát chỉ với một lần chạm. Các cài đặt được cá nhân hóa giúp hoàn thành cài đặt của bạn chỉ bằng một lần chạm.
FLEX BASKETS – HỆ THỐNG RỔ LINH HOẠT

Hệ thống rổ linh hoạt
Rổ linh hoạt cho một giải pháp linh hoạt và thiết thực để dễ dàng để sắp xếp chén bát
RACKMATIC – ĐIỀU CHỈNH CHIỀU CAO RỔ
Thông qua hệ thống giá đỡ 3 tầng, chiều cao của rổ trên có thể dễ dàng điều chỉnh lên đến 5 cm. Và bạn có thể làm điều này kể cả khi rổ được tải đầy đủ. Điều đó có nghĩa là có nhiều tùy chọn điều chỉnh hơn và do đó linh hoạt tối đa.
DOSAGEASSIST – KHAY HÒA TAN VIÊN RỬA
DosageAssist – Khay hòa tan viên rửa đảm bảo kết quả làm sạch tối ưu và rửa êm hơn. Viên rửa thoát ra từ ngăn phân phối chất tẩy rửa và vào một khay đặc biệt trên giỏ trên cùng để nó được hòa tan hoàn toàn.
AQUASTOP – ĐẢM BẢO AN TOÀN 100% VỚI CÁC THIỆT HẠI DO RÒ RỈ NƯỚC
Hệ thống AquaStop bao gồm ống cấp hai vách, van an toàn, cũng như bể chứa sàn với công tắc phao, giúp bảo vệ 100% khỏi tác hại từ rò rỉ nước.
ECOSILENCE DRIVE: ĐỘNG CƠ KHÔNG CHỔI THAN HIỆN ĐẠI
Giữ nhà sạch sẽ có thể khó. Giữ im lặng đôi khi có thể cảm thấy là điều không thể. Máy rửa bát của Bosch với động cơ EcoSilence mang lại hiệu suất làm sạch cao nhưng phát ra tiếng ồn thấp. Được trang bị động cơ không chổi than, tiết kiệm năng lượng, giảm thiểu tiếng ồn do ma sát một cách tối ưu, động cơ EcoSilence đảm bảo vận hành êm ái và nhẹ nhàng hơn nhiều. Bây giờ bạn có thể tận hưởng một ngôi nhà yên tĩnh đồng thời sạch sẽ.
THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM
.png)
THÔNG TIN THƯƠNG HIỆU
- Tự động hoá các tính năng ưu việt cao cấp, nâng cấp chất lượng cuộc sống
- Động cơ bền bỉ lâu dài
- Thương hiệu SỐ 1 CHÂU ÂU
- Thiết kế sang trọng, đẳng cấp cho căn nhà cao cấp hiện đại
- Tối ưu thời gian giúp bạn chăm sóc gia đình trọn vẹn
Điều kiện áp dụng ĐỔI TRẢ TRONG VÒNG 15 NGÀY kể từ ngày giao hàng đầu tiên:
- Sản phẩm chỉ được đổi trả khi kỹ thuật viên kiểm định lại sản phẩm và xác nhận sản phẩm bị lỗi là từ nhà sản xuất (Không áp dụng đổi trả với trường hợp khách hàng đổi ý hoặc không vừa ý)
Tại thời điểm khách hàng yêu cầu đổi trả, tình trạng sản phẩm cần đảm bảo các điều kiện sau:
- Sản phẩm còn nguyên bao bì không rách, còn nguyên xốp giảm chấn giảm xóc.
- Phụ kiện đi kèm còn đầy đủ, không hư hại.
- Sản phẩm không bị trầy xước hoặc móp méo.
- Sản phẩm phải còn đầy đủ các giấy tờ, hoá đơn, chứng từ, tem nhãn đi kèm
Bên cạnh đó bạn có thể tham khảo một số dòng máy rửa chén khác tại Bếp Việt Home như máy rửa chén độc lập, máy rửa chén để bàn,...
Ngoài ra, chúng tôi còn kinh doanh một số sản phẩm khác như tủ bếp giá rẻ, máy xông hơi chính hãng,...
MỘT SỐ BÀI VIẾT BẠN CÓ THỂ THAM KHẢO:
>> DỊCH VỤ CUNG CẤP MÁY XÔNG HƠI CHO CƠ SỞ SPA UY TÍN
>> ĐỊA CHỈ ĐÓNG TỦ BẾP UY TÍN TẠI QUẬN 4
Hãy liên hệ với Bếp Việt Home - để sở hữu máy rửa chén phù hợp với không gian bếp bạn.
-
Bạn có thể truy cập website: bepviethome.com để xem trước các sản phẩm khác mà công ty cung cấp hoặc có thể liên hệ theo thông tin bên dưới để hỏi đáp và mua hàng:
-
- Hotline : 0904 373 532 - 098 234 3875 - 090 6116 253
-
- Zalo : https://zalo.me/0904373532
-
- Website: https://bepviethome.com
-
- Cửa hàng gần nhất: https://bepviethome.com/lien-he.html
-
- Zalo OA: https://zalo.me/2465266136547468259
-
Chúc quý khách ngày mua sắm online thuận lợi, thoải mái và thành công!
| Model | HMH.SMI4HCS48E |
| Serie | 4 |
| Loại máy: | Bán Âm |
| Công suất kết nối: | 2.4 kW |
| Tiêu thụ nước: | 9.5 lít |
| Số chén bát rửa được: | 14 bộ đồ ăn châu Âu |
| Độ ồn: | 44 dB |
| Số chương trình hoạt động: | Eco 50 °C, Auto 45-65 °C, Intensive 70 °C, Express 65 °C, Silence 50 °C, Favourite (Pre-Rinse) |
| Số chương trình bổ trợ | Remote Start, Extra Dry, Half Load, SpeedPerfect+ |
| Công nghệ rửa: | ActiveWater |
| Công nghệ sấy | Heat Exchange – Trao đổi nhiệt |
| Tiện ích: | Rổ thứ 3, Chương trình vệ sinh máy, Điều khiển bằng điện thoại qua App Home connect |
| Tính năng an toàn: | AquaStop |
| Chất liệu vỏ máy | Không vỏ |
| Bảng điều khiển: | Nút cơ |
| Kích thước CxRxS: | 815 x 598 x 573 |
| Khối lượng Nett/Gross: | 35.6/37.5 |
| Chiều dài ống cấp nước: | 165 cm |
| Chiều dài ống thoát nước: | 190 cm |
| Nơi sản xuất: | Đức |
| Thương hiệu | Bosch |






