- Bếp từ domino Bosch PIV375N17E
- Mã sản phẩm: BOSCH PIV375N17E
- Giá thành: 23.540.000 vnđ
- Bán: 19.120.000 vnđ
- Xuất xứ:
- Hãng: BẾP TỪ BOSCH
- Số lượng:
- Lượt xem: 15537
- Bảo hành:
- Trừ trực tiếp trên giá niêm yết của hãng
- Tặng bộ nồi từ cao cấp
- Miễn phí vận chuyển và lắp đặt nội thành
- Hỗ trợ vận chuyển và lắp đặt tối đa cho khách ở ngoại thành
- GỌI ĐIỆN TRỰC TIẾP ĐẺ NHẬN ĐƯỢC ƯU ĐÃI TỐT NHẤT- ĐẶT HÀNG
Hotline mua hàng
090.4373.532 - 098.234.3875
- Thông tin sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
Bếp từ domino Bosch PIV375N17E có 1 vùng cảm ứng Flex đôi với chức năng Sprint, điều khiển DirectControl dạng trượt với 9 cấp điều chỉnh nhiệt, chức năng lập trình thời gian nấu cho từng bếp, tắt các tín hiệu âm thanh khi không cần thiết. Bên cạnh đó, bếp từ domino Bosch PIV375N17E chính hãng đảm bảo an toàn cho người dùng tối đa với cảnh bảo nhiệt 2 cấp độ, chức năng hạn chế tổng công suất toàn bếp nhằm tránh quá tải, tránh xảy ra cháy nổ.

| Hãng | Bosch |
| Model | PIV375N17E |
| Xuất xứ | Made in Spain (Tây Ban Nha) |
| Mức công suất nấu | 9 |
| Tổng công suất | 3.3 kW |
| Điều khiển | Cảm ứng Direct Control |
| 1 vùng cảm ứng Flex đôi | 20 x 40 cm |
| Lập lịch thời gian nấu cho từng bếp | Có |
| Cảnh báo nhiệt dư hai cấp độ | Có |
| Chất liệu mặt bếp | Schott Ceran |
| Kích thước thiết bị | 57 x 306 x 527 mm |
| Kích thước lắp đặt | 51 x 270 x 490-500 mm |
