- BẾP TỪ DOMINO BOSCH PIE375N14E
- Mã sản phẩm: BOSCH PIE375N14E
- Giá thành: 20.169.000 vnđ
- Bán: 16.159.000 vnđ
- Xuất xứ:
- Hãng: BẾP TỪ BOSCH
- Số lượng:
- Lượt xem: 15641
- Bảo hành:
- Trừ trực tiếp trên giá niêm yết của hãng
- Tặng bộ nồi từ cao cấp
- Miễn phí vận chuyển và lắp đặt nội thành
- Hỗ trợ vận chuyển và lắp đặt tối đa cho khách ở ngoại thành
- GỌI ĐIỆN TRỰC TIẾP ĐẺ NHẬN ĐƯỢC ƯU ĐÃI TỐT NHẤT- ĐẶT HÀNG
Hotline mua hàng
090.4373.532 - 098.234.3875
- Thông tin sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
Bếp từ domino Bosch PIE375N14E sử dụng công nghệ mới nhất tại châu Âu, cảm ứng thông minh với 9 mức điều chỉnh nhiệt, bao gồm 2 bếp cảm ứng có chức năng Sprint cho từng bếp, lập trình thời gian nấu tiện lợi, cảnh báo nhiệt dư 2 cấp độ đảm bảo an toàn, chức năng hạn chế tổng công suất của toàn bếp tránh tình trạng quá tải,…
Không đơn giản là thiết bị bếp,mà bếp từ domino Bosch PIE375N14E nhập khẩu còn mang đến tính thẩm mỹ nổi bật, thiết kế góc cạnh dứt khoát. mặt kính chịu lực chịu nhiệt, có khả năng chống sốc nhiệt, thiết kế lắp âm gọn nhẹ cho không gian.

| Hãng | Bosch |
| Model | PIE375N14E |
| Xuất xứ | Made in Spain (Tây Ban Nha) |
| Số bếp nấu | 2 |
| Công suất vùng nấu lớn nhất | 2.2 kW |
| Công suất vùng nấu 2 | 1.4 kW |
| Kích thước vùng nấu 1 | 210 mm |
| Kích thước vùng nấu 2 | 145 mm |
| Mức công suất | 9 |
| Cảnh báo nhiệt dư hai cấp độ | Có |
| Điều khiển | Cảm ứng DirectControl |
| Chất liệu mặt bếp | Kính SCHOTT CERAN |
| Kích thước thiết bị | 57.0 x 306 x 527 mm |
| Kích thước lắp đặt | 51 x 270 x 490-500 mm |

